Mlango wa kumi na saba. abramu alipokuwa mtu wa miaka tisini na kenda bwana akamtokea abramu akamwambia mimi ni mungu mwenyezi uende mbele yangu uwe mkamilifu nami nitafanya agano langu kati ya mimi na wewe nami nitakuzidisha sana sana abramu akaanguka kifudifudi mungu akamwambia akasema mimi agano langu nimefanya nawe, nawe utakuwa baba wa mataifa mengi. Wala jina lako hutaitwa tena Abramu, lakini jina lako litakuwa Ibrahimu, kwani nimekuweka uwe baba wa mataifa mengi. Nitakufanya uwe na uzao mwingi sana, nami nitakufanya kuwa mataifa, na wafalme watatoka kwako. Agano langu nitalifanya imara kati ya mimi na wewe na uzao wako baada yako na vizazi vyao kwa agano la milele kwamba nitakuwa mungu kwako na kwa, kwa uzao wako baada yako nami nitakupa wewe na uzao wako baada yako nchi hii unayoikaa ugeni nchi yote ya kanaani kuwa milki ya milele nami nitakuwa mungu wao mungu akamwambia ibrahimu nawe ulishike agano langu wewe na uzao wako kwa vizazi vyao baada yako hili ndilo agano langu utakalolishika kati ya mimi na wewe na uzao wako baada yako kila mwanamume wa kwenu atatahiriwa, mtatahiriwa nyama ya magovi yenu, na jambo hilo litakuwa ishara ya agano kati ya mimi na ninyi. Mtoto wa siku nane atatahiriwa kwenu, kila mwanamume katika vizazi vyenu, mzaliwa nyumbani na mnunuliwa kwa fedha, kila mgeni asiyekuwa wa uzao wako, mzaliwa nyumbani mwako na mnunuliwa kwa fedha yako, lazima atahiriwe. Na agano langu litakuwa katika mwili wenu kuwa agano la milele. Na mwanamume mwenye govi asiyetahiriwa nyama ya govi lake, mtu yule atatengwa na watu wake, amelivunja agano langu. Mungu akamwambia Ibrahimu, Sarai mkeo hutamwita jina lake Sarai, kwa kuwa jina lake litakuwa Sara. Nami nitambariki na tena nitakupa mwana kwake, nam nitambariki, naye atakuwa mama wa mataifa na wafalme wa kabila za watu watatoka kwake. Ndipo Ibrahimu akaanguka kifudifudi, akacheka, akasema moyoni, Je, yeah, mtu wa umri wa miaka mia kwake atazaliwa mtoto? Naye Sarai mwenye umri wa miaka tisini atazaa? Ibrahimu akamwambia Mungu, lau kwamba Ishmaeli angeishi mbele yako. Mungu akasema, sivyo, lakini Sara mkeo atakuzalia mwana wa kiume, nawe utamwita jina lake Isaka, nami nitafanya agano langu imara kwake kuwa agano la milele kwa ajili ya uzao wake baada yake. Na kwa habari za Ishmaeli, nimekusikia, nimembariki, nitamzidisha nami nitamwongeza sana sana, atazama seidi kumi na wawili, nami nitamfanya awe taifa kuu. Bali agano langu nitalifanya imara kwa Isaka ambaye Sara atakuzalia majira kama haya mwaka ujao. Mungu akaacha kusema naye. Akapanda kutoka kwa Ibrahimu. Ibrahimu akamtoa Ishmaeli mwanawe na wote waliozaliwa nyumbani mwake na wote walionunuliwa kwa fedha yake wanaume wote wa watu wa nyumba ya Ibrahimu, akawatahiri nyama ya magovi yao siku ile ile kama Mungu alivyomwambia. Naye Ibrahimu alikuwa mwenye umri wa miaka tisini na kenda alipotahiriwa nyama ya govi lake, na Ishmaeli mwanawe alikuwa mtu wa miaka kumi na mitatu Alipotahiriwa nyama ya gofi lake, siku ile ile akatahiriwa Ibrahimu na Ishmaeli mwanawe, na watu wote wa nyumba yake, wazaliwa nyumbani na wanunuliwa kwa fedha katika mkono wa mgeni, wakatahiriwa pamoja naye.