Mlango wa sita. Bwana akamwambia Musa, sasa utaona nitakavyomtenda Farao, maana kwa mkono hodari atawapa ruhusa kwenda zao, na kwa mkono hodari atawafukuza katika nchi yake. Kisha Mungu akasema na Musa akamwambia, mimi ni Yehova, nami nilimtokea Ibrahimu na Isaka na Yakobo kama Mungu mwenyezi, bali kwa jina langu Yehova sikujulikana kwao tena nimelithibitisha agano langu nao na kuwapa nchi ya Kanani, nchi ya kukaa kwao hali ya ugeni. Na zaidi ya hayo, nimesikia kuugua kwao wana wa Israeli ambao Wamisri wanawatumikisha, nami nimelikumbuka agano langu. Basi waambie wana wa Israeli, mimi ni Yehova, nami nitawatoa ninyi mtoke chini ya mizigo ya Wamisri, nami nitawaokoa na, na utumwa wao, nami nitawakomboa kwa mkono ulionyoshwa na kwa hukumu kubwa, nami nitawatwaeni kuwa watu wangu, nitakuwa Mungu kwenu, nanyi mtajua ya kuwa mimi ni Yehova Mungu wenu, ni watoaye mtoke chini ya mizigo ya Wamisri. Nami nitawaleta hata nchi ile ambayo naliinua mkono wangu niwape Ibrahimu na Isaka na Yakobo; nitawapa iwe urithi wenu. Mimi ni Yehova. Musa, Akawaambia wana wa Israeli maneno haya, lakini hawakumsikiliza Musa kwa ajili ya uchungu wa moyo na kwa ajili ya utumwa mgumu. Bwana akasema na Musa akamwambia, ingia ndani ukaseme na Farao mfalme wa Misri ili awape ruhusa wana wa Israeli watoke nchi yake. Musa akanena mbele ya Bwana akasema, Tazama hao wana wa Israeli hawakunisikiza mimi basi huyo Farao atanisikizaje mimi niliye na midomo isiyo tohara? Bwana akanena na Musa na Haruni akawaagiza wawaendee wana wa Israeli na Farao mfalme wa Misri ili awatoe hawa wana wa Israeli katika nchi ya Misri. Hawa ndio vichwa vya nyumba za baba zao. Wana wa Rubeni mzaliwa wa kwanza wa Israeli ni Hanoki na Palu na Hesroni na Karmi; hao ni jamaa za Rubeni. Na wana wa Simeoni ni Yemueli na Yamini na Ohadi na Yakini na Sohari na Shauli mwana wa mwanamke wa Kikanani. Hao ni jamaa za Simeoni. Na haya ndiyo majina ya wana wa Lawi sawasawa na vizazi vyao, Gershoni na Kohathi na Merari. Na miaka ya maisha yake Lawi ilikuwa ni miaka mia na thelathini na saba. Wana wa Gershoni ni Libni na Shimei sawasawa na jamaa zao. Na wana wa Kohathi ni Amramu na Ishari na Hebroni na Uzieli. Na miaka ya maisha ya huyo Kohathi ilikuwa ni miaka mia na thelathini na mitatu. Na wana wa Merari ni Mali na Mushi. Hizi ni jamaa za hao Walawi sawasawa na vizazi vyao. Huyo Amramu akamwoa Yekebedi ndugu ya baba yake naye akamzalia Haruni na Musa. Na miaka ya maisha yake Amramu ilikuwa ni miaka mia na thelathini na saba. Na wana wa Ishari ni Kora na Nefegi na Zikri, na wana wa Uzieli ni Mishaeli na Elisafani na Sitri. Haruni akamwoa Elisheba binti ya Aminadabu umbu lake na Shoni, naye akamzalia Nadabu na Abihu na Eleazari na Ithamari na wana wa Kora ni Asiri na Elkana na Abiasafu; hizo ni jamaa za hao wa Kora. Na Eleazari mwana wa Haruni akamwoa mmoja miongoni mwa binti za Putieli, naye akamzalia Finehasi. Hawa ndio vichwa vya nyumba za mababa ya Walawi sawasawa na jamaa zao. Hawa ni Haruni yeye yule na Musa yeye yule, Bwana aliyowaambia akisema Watoeni wana wa Israeli watoke nchi ya Misri sawasawa sawa na majeshi yao. Ni hao walionena na Farao mfalme wa Misri ili awatoe wana wa Israeli watoke Misri. Hao ni Musa yeye yule na Haruni yeye yule. Ilikuwa siku hiyo Bwana aliponena na Musa katika nchi ya Misri. Bwana akamwambia Musa akasema, mimi ni Bwana, mwambie Farao mfalme wa Misri maneno yote nikuambiayo Musa akanena mbele ya Bwana, mimi ni mtu mwenye midomo isiyotohara. Farao atanisikizaje?