Mlango wa 18, Bwana akanena na Musa na kumwambia, nena wewe na wana wa Israeli uambie, mimi ndimi Bwana Mungu wenu. Nanyi msifanye matendo kama yale ya nchi ya Misri mliyokaa, wala msifanye matendo kama yale ya nchi ya Kanaani nitakayowapeleka, wala msiende katika amri zao. Hao mtazifanya hukumu zangu nanyi na mtazishika amri zangu, ili mwenende katika hizo. Mimi ndimi Bwana Mungu wenu. Kwa ajili ya hayo mtazishika amri zangu na hukumu zangu, ambazo mtu akizitumia ataishi kwa hizo. Mimi ndimi Bwana. Mtu yeyote aliye wa kwenu asimkaribie mwenziwe aliye wa jamaa yake ya karibu, ili kumfunua utupu. Mimi ndimi Bwana. Utupu wa baba yako, wala utupu wa mama yako usifunue, maana ndiye mama yako, usifunue utupu wake. Utupu wa mke wa baba yako usifunue, maana ni utupu wa baba yako. Utupu wa umbu lako, binti ya baba yako, au binti ya mama yako, kwamba alizaliwa nyumbani mwenu au kwamba alizaliwa kwengine, utupu wa hao usifunue. Utupu wa binti ya mwanao mume au wa binti ya binti yako, utupu wa hao usifunue kwa kuwa ndio utupu wako mwenyewe utupu wa binti ya mkewe baba yako aliyezaliwa na baba yako yeye ni umbu lako usifunue utupu wa umbu lake baba yako maana yeye ni jamaa aliye karibu usifunue utupu wa umbu la mama yako maana yeye ni jamaa ya mama yako ya karibu usifunue utupu wa ndugu ya baba yako usimkaribie mkewe huyo yeye ni shangazi lako. Usifunue utupu wa mkweo mwanamke, yeye ni mke wa mwanao. Usifunue utupu wake huyo. Usifunue utupu wa mke wa nduguyo, maana ni utupu wa nduguyo. Usifunue utupu wa mwanamke na binti yake. Usimtoe binti ya mwanawe mume au binti ya binti yake ili kufunua utupu wake, hao ni jamaa ya karibu, ni uovu mkuu. wala usimtwae mwanamke pamoja na nduguye awe mtesi wake na kufunua utupu wake, huyo wa pili atakapokuwa yuhai. Nawe usimkaribie mwanamke kufunua utupu wake wakati wa kutengwa kwa ajili ya unajisi wake. Usilale na mke wa mwenzio ukajitia unajisi naye. Nawe usitoe kizazi chako chochote na kuwapisha kwa Moleki, wala usilinajisi jina la Mungu wako. Mimi ndimi Bwana. Usilale na mwanamume mfano wa kulala na mwanamke, ni machukizo. Wala usilale na mnyama yeyote ili kujitia unajisi kwake, wala mwanamke asisimame mbele ya mnyama ili kulala naye, ni uchafuko. Usijitie unajisi katika mambo hayo hata mojawapo, kwa maana hizo taifa nitakazozitoa mbele zenu zimekuwa najisi kwa mambo hayo yote, na hiyo nchi imekuwa najisi kwa ajili ya hayo, na ipatiliza uovu wake juu yake, na hiyo nchi yatapika wenyeji wake na kuwatoa. Kwa hiyo mtazishika amri zangu na hukumu zangu, wala msifanye machukizo hayo mojawapo, yeye aliyemzalia, wala mgeni aketie kati yenu, kwa kuwa hao watu wa nchi wameyafanya machukizo haya yote, hao waliotangulia mbele zenu, na hiyo nchi imekuwa najisi, ili kwamba hiyo nchi isiwatapiki na ninyi pia, hapo mtakapoitia unajisi, kama ilivyoitapika hiyo taifa iliyotangulia mbele yenu. Kwani mtu awaye yote atakayefanya machukizo hayo moja wapo, nafsi hizo zitakazoyafanya zitakatiliwa mbali na watu wao. Kwa ajili ya hayo, yashikeni mausia yangu, ili kwamba msifanye kabisa desturi hizi zichukizazo mojawapo, zilizotangulia kufanywa mbele zenu, wala msijitie unajisi katika mambo hayo. Mimi ndimi Bwana Mungu wenu.