Mlango wa kumi na sita. Kura ya wana wa Yusufu ilianza kutoka mtu wa Yordani hapo Yeriko hapo penye maji ya Yeriko upande wa mashariki maana ni hiyo nyika kukwea kutoka Yeriko kati ya hiyo nchi ya vilima mpaka Betheli kisha ikatoka huko Betheli kuendelea Luzu kisha ikaendelea hata kufikilia mpaka wa Arki mpaka Atarothi kisha ikatelemka upande wa magharibi hata kuufikilia mpaka wa Wayafleti hata mpaka wa Bethhoroni ya chini hata kufikilia Gezeri na matokeo yake yalikuwa hapo baharini. Na wana wa Yusufu, Manase na Efraimu, walitoa urithi wao. Na mpaka wa wana wa Efraimu kwa kuandama jamaa zao ulikuwa hivi: mpaka na urithi wao upande wa mashariki ulikuwa ni Ataroth Adari hata Beth Horoni wa juu. Kisha mpaka ukatokea kuendelea upande wa magharibi, huko Mikmeta upande wa kaskazini. Kisha mpaka ukazunguka kuendea upande wa mashariki hata Tanath Shilo, kisha ukaendelea upande wa mashariki wa Yanoa, kisha ulitelemka kutoka Yanoa hata Atarothi na Naara, kisha ukafikilia Yeriko na kutokea hapo penye mto wa Yordani kutoka hapo Tapua, mpaka ukaendelea upande wa magharibi hata kijito cha Kana, na matokeo yake yalikuwa baharini. Huo ndio urithi wa hao wana wa Efraimu kwa kuandama jamaa zao, pamoja na ile miji iliyotengwa kwa ajili ya wana wa Efraimu katikati ya urithi wa hao wana wa Manase, miji yote pamoja na vijiji vyake. Nao hawakuwatoa Wakanaani waliokuwa wakikaa Gezeri, lakini hao Wakanaani waliketi kati ya Efraimu hata hivi leo, wakawa watumishi wa kufanya kazi za shokoa.