Mlango wa kumi na tisa. Kisha kura ya pili ilitokea kwa ajili ya Simeoni, maana kwa ajili ya hiyo kabila ya wana wa Simeoni kwa kuandama jamaa zao; na urithi wao ulikuwa katikati ya urithi wa wana wa Yuda. Miji waliokuwa nayo katika urithi wao ni Beersheba, na Sheba, na Molada, na Hasarshuali, na Bala, na Esemu, na Eltoladi, na Bethuli, na Horma na Siklagi, na Beth Makarbothi, na Hasar Susa, na Beth Lebaothi, na Sharuheni, miji kumi na mitatu, pamoja na vijiji vyake, na Aini, na Rimoni, na Etheri, na Ashani, miji minne, pamoja na vijiji vyake. Tena, vijiji vyote vilivyozunguka miji hiyo, kote kote, mpaka Baalathberi, Rama wa Kusini. Huo ndio urithi wa kabila ya wana wa Simeoni. Kwa kuandama jamaa zao, huo urithi wa hao wana wa Simeoni ulitoka katika fungu la wana wa Yuda, kwa maana hilo fungu la wana wa Yuda lilikuwa ni kubwa mno kwao. Kwa hiyo wana wa Simeoni walikuwa na urithi katikati ya urithi wao. Kisha kura ya tatu ilitokea kwa ajili ya wana wa Zabuloni kwa kuandama jamaa zao, na mpaka wa urithi wao ulifikilia hata Saridi. Kisha mpaka wao ukakwea kuendelea upande wa magharibi hata kufikilia Marala nao ukafikilia hata Dabeshethi, nao ukafikilia kijito cha maji kilicho mkabala wa Yokneamu. Kisha ukazunguka kutoka Saridi kuendelea upande wa mashariki kwa kuelekea mawio ya jua hata kufikilia mpaka Kisiloth Ubori, kisha ukatokea hata Dabirathi, kisha ukakwea kuendelea Yafia kutoka hapo ukaendelea kuelekea mashariki mpaka Gath Heferi hata kufikilia Ethkasini, kisha ukatokea huko Rimoni, ukafikilia Hatanea, kisha mpaka uliizunguka nchi hiyo kwa upande wa kaskazini hata Hanathoni, kisha matokeo yake yalikuwa katika bonde la Iftaeli na Katathi na Nahalali na Shimroni na Idala na Bethlehemu miji kumi na miwili pamoja na vijiji vyake. Huu ndio urithi wa wana wa Zabuloni kwa kuandama jamaa zao, miji hii pamoja na vijiji vyake. Kisha kura ya nne ilitokea kwa ajili ya Isakari, maana ni kwa ajili ya wana wa Isakari kwa kuandama jamaa zao, na mpaka wao ulifikilia Yezreeli na Kesulothi na Shunemu na Hafaraimu na Shioni na Anaharathi na Rabithu na Kishioni na Ebesi, na Remethi na Enganimu na Enhada na Bethpasesi na mpaka ukafikilia hata Tabori na Shahasuma na Bethshemeshi na matokeo ya mpaka wao yalikuwa katika mto wa Yordani, miji kumi na sita pamoja na vijiji vyake. Huu ndio urithi wa kabila ya wana wa Isakari kwa kuandama jamaa zao, miji hiyo pamoja na vijiji vyake. Kisha kura ya tano ilitokea kwa ajili ya kabila ya wana wa Asheri kwa kuandama jamaa zao. Na mpaka wao ulikuwa ni Helkathi na Hali na Beteni na Akishafu na Alameleki na Amadi na Mishali, nao ukafikilia hata Karmeli upande wa magharibi hata ulifikilia hata Shihor Libnathi. Kisha ukazunguka kuelekea mawio ya jua mpaka Bethdagoni, nao ukafikilia hata Zabuloni tena mpaka bonde la Iftaeli upande wa kaskazini, hata Bethemeki na Neeli, kisha ukatokea hata Kabuli upande wa kushoto, na Ebroni na Rehobu na Hamoni na Kana, hata kufikilia Sidoni mkuu, kisha mpaka ulizunguka kuelekea Rama na mji wa Tiro ulio na boma, kisha mpaka ulizunguka kuelekea Hosa, na matokeo yake yalikuwa baharini katika nchi ya Akzibu na Uma pia na Afeka na Rehobu, miji ishirini na miwili pamoja na vijiji vyake. Huu ndio urithi wa kabila ya wana wa Asheri kwa kuandama jamaa zao, miji hii pamoja na vijiji vyake. Kisha kura ya sita ikatokea kwa ajili ya wana wa Naftali, maana ni kwa ajili ya wana wa Naftali kwa kuandama jamaa zao, na mpaka wao ulikuwa kutoka Helefu kutokea ule mwaloni ulio katika Saananimu na Adaminekebu na Yabineeli hata kufikilia Lakumu, na matokeo yake yalikuwa katika mtu wa Yordani. Tena mpaka ulizunguka kuendelea upande wa magharibi hata Aznot Thabori. Tena kutokea hapo ukaendelea mpaka hukoki, kisha ukafikilia hata Zabuloni upande wa kusini, tena ukafikilia hata Asheri upande wa magharibi, tena ukafikilia hata Yuda hapo katika mto wa Yordani kwa upande wa kuelekea maawio ya jua. Na miji yenye boma ilikuwa ni hii Sidimu na Seri na Hamathi na Rakathi na Kinerethi na Adama na Rama na Hazori na Kedeshi na Edrei na Enhasori na Ironi na Migdal Eli na Horemu na Bethanathi na Bethshemeshi miji kumi na kenda pamoja na vijiji vyake. Huu ndio urithi wa kabila ya wana wa Naftali kwa kuandama jamaa zao, miji hiyo pamoja na vijiji vyake. Kisha kura ya saba ilitokea kwa ajili ya kabila ya wana wa Dani kwa kuandama jamaa zao, na mpaka wa urithi wao ulikuwa ni Sora na Eshtaoli na Irishemeshi na Shaalabini na Aiyaloni na Ithla na Eloni na Timna na Ekroni na Elteka na Gibethoni na Baalathi, na Yehudi na Beneberaki na Gathrimoni na Mearkoni na Rakoni pamoja na huo mpaka uliokuwa mkabala wa Yafa. Kisha mpaka wa wana wa Dani ulitokea kuwapita wao kwa kuwa hao wana wa Dani wakakwea na kupigana na Leshemu na kuutwaa na kuupiga kwa makali ya upanga na kuumiliki nao wa wakakaa humo wakauita Dani kwa kuliandama majina la huyo Dani mzee wao. Huu ndio urithi wa kabila ya wana wadani, wa Dani kwa kuandama jamaa zao, miji hii pamoja na vijiji vyake. Basi wakamaliza hiyo kazi yao ya kuigawanya nchi iwe urithi kwa kuandama mipaka yake. Kisha wana wa Israeli wakampa Yoshua mwana wa Nuni urithi katikati yao sawa sawa na ile amri ya Bwana, wakampa mji aliyoutaka maana ni Timnath-sera katika nchi ya vilima ya Efraimu naye akaujenga huo mji na kukaa mumo. Hizi ndizo nchi ambazo Eleazari kuhani na Yoshua mwana wa Nuni pamoja na hao vichwa vya nyumba za mababa ya kabila za wana wa Israeli walizigawanya kwa njia ya kupiga kura ziwe urithi huko Shilo mbele ya Bwana, hapo mlangoni mwa hema ya kukutania. Basi hivyo wakamaliza kazi ya kuigawanya hiyo nchi.