Mlango wa ishirini na nne. Yoashi alikuwa na umri wa miaka saba alipoanza kutawala, akatawala miaka arobaini huko Yerusalemu, na jina la mamaye aliitwa Sibiya wa Bersheba. Yoashi akafanya yaliyomema machoni pa Bwana siku zote za Yehoyada kuhani. Yehoyada akamuoza wake wawili, naye akazaa wana na binti. Ikawa baada ya haya Yoashi alikuwa na nia ya kuitengeneza nyumba ya Mungu. Akawakusanya makuhani na Walawi akawaambia, nendeni mijini mwa Yuda mkakusanye katika Israeli wote fedha ili kuitengeneza nyumba ya Mungu wenu mwaka kwa mwaka, mkafanye bidii kuliharakisha neno hili. Walakini Walawi hawakuliharakisha. Mfalme akamwita Yehoyada mkuu wao, akamwambia, mbona huku wataka Walawi waitoze Yuda na Yerusalemu kodi ya Musa mtumishi wa Bwana na ya kusanyiko la Israeli kwa ajili ya hema ya ushuhuda. Kwa kuwa wana wa Athalia yule mwanamke mwovu walikuwa wameibomoa nyumba ya Mungu, na vitakatifu vyote vya nyumba ya Bwana wamewapatia mabaali. Basi mfalme akaamuru, nao wakafanyiza kasha, wakaliweka nje langoni pa nyumba ya Bwana. Wakapiga mbiu katika Yuda na Yerusalemu, kumletea Bwana kodi aliyoiweka Musa mtumishi wa Mungu juu ya Israeli jangwani. Wakafurahi maakida wote na watu wote wakaleta na kutia ndani ya kasha hata wakaisha. Ikawa wakati walipoletewa kasha wasimamizi wa mfalme kwa mkono wa Walawi na wakaona ya kwamba kuna fedha nyingi, huja karani wa mfalme na msimamizi wake kuhani mkuu, wakatoa yaliyomo kashani, kisha ulichukua kasha na kulirudisha mahali pake. Ndivyo walivyofanya siku kwa siku, wakakusanya fedha tele. Na mfalme na Yehoyada waliwapa hao waliofanya kazi ya utumishi wa nyumba ya Bwana, nao wakawaajiri waashi na maseremala ili kuitengeneza nyumba ya Bwana, na hao pia wafua uchuma na shaba ili kuitengeneza nyumba ya Bwana. Hivyo mafundi wakafanya kazi yao, nao wakaimaliza, wakaisimamisha nyumba ya Mungu kama ilivyopasa, wakaifanya imara. Nao walipokwisha wakaleta mbele ya mfalme na Yehoyada fedha iliyobaki, vikafanyizwa kwayo Vyombo vya nyumba ya Bwana, vyombo vya utumishi navyo, vya kutolea na miiko, na vyombo vya dhahabu na fedha. Wakatoa sadaka za kuteketezwa katika nyumba ya Bwana daima siku zote za Yehoyada. Lakini Yehoyada akawa mzee mwenye umri mwingi, akafa. Alipokufa alikuwa na umri wa miaka mia na thelathini. Wakamzika katika mji wa Daudi kati ya wafalme, kwa sababu ametenda mema katika Israeli na na kwa Mungu na katika nyumba yake. Hata baada ya kufa kwake Yehoyada, wakuu wa Yuda wakamwendea mfalme wakamsujudia, naye mfalme akawasikiliza maneno yao. Wakaiacha nyumba ya Bwana Mungu wa baba zao, wakatumikia maashera na sanamu. Ghadhabu ikawajia Yuda na Yerusalemu kwa sababu ya hiyo hatia yao. Hata hivyo akawapelekea manabii ili kuwarudisha kwa Bwana, nao wakawashuhudia lakini hawakukubali kuwasikiliza na roho ya Mungu ikamjia Zekaria mwana wa Yehoyada kuhani, naye akasimama juu ya watu akawaambia, Mungu asema hivi: kwa nini ninyi kuzihalifu amri za Bwana hata msiwezi kufanikiwa? Kwa kuwa mmemwacha Bwana yeye, naye amewaacha ninyi. Basi wakafanya shauri juu yake, wakampiga kwa mawe kwa amri ya mfalme katika ua wa nyumba ya Bwana. Basi hivyo mfalme Yoashi hakuukumbuka wema ambao Yehoyada baba yake alimfanyia, bali alimuua mwanawe. Naye alipokufa alisema, Bwana na ayaangalie haya akayatakie kisasi. Ikawa mwisho wa mwaka wakakwea juu yake jeshi la Washami, wakafika Yuda na Yerusalemu, wakawaangamiza wakuu wa watu wote miongoni mwa watu, wakamletea mfalme wa Dameski nyara zao zote. Maana Wakaja jeshi la Washami watuhaba, Bwana akatia mikononi mwao jeshi kubwa mno, kwa sababu wamemwacha Bwana Mungu wa baba zao. Hivyo wakamfanyia Yoashi hukumu. Hata walipoondoka kwake, nao walimwacha ameshikwa sana na maradhi. Watumishi wake mwenyewe wakamfanyia fitina kwa ajili ya damu ya mwana wa Yehoyada kuhani, wakamuua kitandani pake, akafa. Wakamzika mjini mwa Daudi, lakini hawakumzika katika makaburi ya wafalme. Na hawa ndio waliomfanyia fitina: Zabadi mwana wa Shimeathi mwanamke Mwaloni, na Yehozabadi mwana wa Shimrithi mwanamke Mmoabi. Basi kwa habari ya wanawe na ukubwa wa mizigo aliolemewa na majengo ya nyumba ya Mungu, tazama hayo yameandikwa katika maelezo ya kitabu cha Wafalme. Na Amazia mwanawe akatawala mahali pake.