Mlango wa pili. Basi hawa ndio wana wa wilaya waliokwea kutoka katika ule uhamisho wa hao waliokuwa wamechukuliwa, ambao Nebukadneza mfalme wa Babeli aliwachukua mateka mpaka Babeli, nao wakarudi Yerusalemu na Yuda, kila mtu mjini kwake. Ndio hawa waliokuja pamoja na Zerubabeli, Yoshua, Nehemia, Seraya, Reelaya, Modekai, Bilshani Mispari, Bigwai, Rehumu na Baana. Hii ndiyo hesabu ya wanaume wa watu wa Israeli: wana wa Paroshi elfu mbili mia moja sabini na wawili, wana wa Shefatia mia tatu sabini na wawili, wana wa Ara mia saba sabini na watano, wana wa pahathmoabu wa wana wa Yeshua na Yoabu 2812 wana wa Elamu elfu moja mia mbili hamsini na wanne, wana wa Zatu mia kenda arobaini na watano, wana wa Zakai mia saba na sitini, wana wa Binui mia sita arobaini na wawili, wana wa Bebai mia sita ishirini na watatu, wana wa Azgadi elfu moja mia mbili ishirini na wawili, wana wa Adonikamu mia sita sitini na sita, wana wa Bigwai elfu mbili hamsini na sita, wana wa Adini mia nne hamsini na wanne. Wana wa Ateri wa wana wa Hezekia tisini na wanne. Wana wa Besai mia tatu ishirini na watatu. Wana wa Harifu mia moja na kumi na wawili. Wana wa Hashumu mia mbili ishirini na watatu. Watu wa Gibeoni tisini na watano. Watu wa Bethlehemu mia ishirini na watatu. Watu wa Netofa hamsini na sita watu wa Anathothi mia ishirini na wanane watu wa Bethazmawethi arobaini na wawili watu wa Kiriathiarimu na Kefira na Beerothi mia saba arobaini na watatu watu wa Rama na Geba mia sita ishirini na moja watu wa Mikmashi mia moja ishirini na wawili watu wa Betheli na Ai mia mbili ishirini na watatu watu wa Nebo hamsini na wawili watu wa Magbishi mia moja hamsini na sita, watu wa Elamu wa pili elfu moja mia mbili hamsini na wanne, watu wa Harimu mia tatu na ishirini, watu wa Lodi na Hadidi na Ono mia saba ishirini na watano, watu wa Yeriko mia tatu arobaini na watano, watu wa Senaa elfu tatu mia sita na thelathini. Makuhani wana wa Yedaya wa mbari ya Yeshua mia kenda sabini na watatu Wana wa Imeri, elfu moja hamsini na wawili Wana wa Pashuri, elfu moja mia mbili arobaini na saba Wana wa Harimu, elfu moja na kumi na saba Walawi, wana wa Yeshua na wana wa Kadmieli, wa wana wa Hodavia, sabini na wanne Waimbaji, wana wa Asafu, mia moja ishirini na wanane Akina bawabu wana wa Shalumu, wana wa Ateri, wana wa Talmoni, wana wa Akubu, wana wa Hatita, wana wa Shubai. Jumla yao ni mia moja thelathini na kenda. Wanethini: wana, wana, wana, wana wa Siha, wana wa Hasufa, wana wa Tabaothi, wana wa Kirosi, wana wa Siaha, wana wa Padoni, wana wa Libana, wana wa Hagaba, wana wa Akubu, wana wa Hagabu, Wana wa Salmai, wana wa Hanani, wana wa Gideli, wana wa Gahari, wana wa Reaya, wana wa Resini, wana wa Nekoda, wana wa Gazamu, wana wa Uza, wana wa Pasea, wana wa Besai, wana wa Asna, wana wa Meunimu, wana wa Nefusimu, wana wa Bakbuki, wana wa Hakufa, wana wa Harhuri, wana wa Basluthi, wana wa Mehida. Wana wa Harsha, wana wa Barkosi, wana wa Sisera, wana wa Tema, wana wa Nesia, wana wa Hatifa, wa watumwa wa Sulemani, wana wa Sotai, wana wa Soferethi, wana wa Peruda, wana wa Yaala, wana wa Darkoni, wana wa Gideli, wana wa Shefatia, wana wa Hatili, wana wa Pokereth Sebaimu, wana wa Amoni. Wanethini wote pamoja na watumwa wa Sulemani walikuwa mia tatu tisini na wawili. Na hawa ndio watu waliokwea toka Telmela na Telharsha na Kerubu na Adani na Imeri, walakini hawakuweza kuonyesha mbari za baba zao wala kizazi chao kwamba walikuwa Waisraeli. Wana wa Delaya, wana wa Tobia, wana wa Nekoda 652. Tena tena wamakuhani, wana wa Hebaya, wana wa Hakosi, wana wa Barzilai yule aliyeoa mmoja wao wa binti Barzilai Mgileadi, akaitwa kwa jina lao. Hao waliitafuta orodha yao miongoni mwa wale waliohesabiwa kwa nasaba, wasionekane; kwa hiyo walihesabiwa kuwa na unajisi. Na huyo Tirshatha akawaambia wasile katika vitu vitakatifu sana, hata atakaposimama kuhani mwenye urimu na thumimu. Basi hilo kusanyiko lote zima jumla yake ilikuwa watu arobaini na mbili elfu, na mia tatu na sitini. Tena zaidi ya hayo kulikuwa na watumishi wao waume kwa wake ambao walikuwa saba elfu na mia tatu na thelathini na saba nao na na walikuwa na waimbaji waume kwa wake 200, farasi zao walikuwa 736, nyumbu zao 245, ngamia zao punda zao 6720 Na, na baadhi ya wakuu wa mbari za baba zao hapo walipoifikilia nyumba ya Bwana iliyoko Yerusalemu, walitoa mali kwa ukarimu kwa ajili ya nyumba ya Mungu ili kuisimamisha mahali pake, wakatoa kadiri walivyoweza, na kutia katika hazina ya kazi hiyo darkoni za dhahabu 61000 na nane za fedha elfu tano, na mavazi mia ya makuhani hivyo. makuhani na Walawi na baadhi ya watu na waimbaji na mabawabu na wanithini wakakaa mjini mwao, naam Israeli wote wakakaa mijini mwao.