Zaburi ya kumi na mbili. Bwana uokoe, maana mcha Mungu amekoma, wa maana waaminifu wametoweka katika wanadamu. Husemezana yasiyofaa kila mtu na mwenziwe, wenye midomo ya kujipendekeza husemezana kwa mioyo ya unafiki. Bwana ataikata midomo yote ya kujipendekeza, nao ulimi unenayo maneno ya kiburi, waliosema kwa ndimi zetu tutashinda, midomo yetu ni yetu wenyewe ni nani aliye Bwana juu yetu? Kwa ajili ya kuonewa kwao wanyonge, kwa ajili ya kuugua kwao wahitaji, sasa nitasimama, asema Bwana, nitamweka salama yeye wanayemfyonya. Maneno ya Bwana ni maneno safi, ni fedha iliyojaribiwa kalibuni juu ya nchi, iliyosafishwa mara saba. Wewe Bwana ndiwe utakayetuhifadhi, utatulinda na kizazi hiki milele. Wasio haki hutembea pande zote, ufisadi ukitukuka kati ya wanadamu.