Zaburi ya 22. Mungu wangu, Mungu wangu, mbona umeniacha? Mbona umbali na wokovu wangu na maneno ya kuugua kwangu? E Mungu wangu, naliya mchana lakini hujibu, na wakati wa usiku lakini sipati raha. Na wewe umtakatifu uketie juu ya sifa za Israeli, baba zetu walikutumaini wewe, walitumaini na wewe ukawaokoa, walikulilia wewe wakaokoka walikutumaini wasiaibike. Lakini mimi ni mdudu, wala si mtu, laumu ya wanadamu na mzaha wa watu. Wote wanionao hunicheka sana, hunifyonya wakitikisa vichwa vyao, husema, umtegemee Bwana na amponye na amwokoe sasa, maana apendezwa naye. Nam wewe ndiwe uliyenitoa tumboni, ulinitumainisha matitini mwa mama yangu. Kwako nalitupwa tangu tumboni, toka tumboni mwa mamangu Ndiwe Mungu wangu, usiwe mbali nami, maana tabu ikaribu, kwa maana hakuna msaidizi. Mafahali wengi wamenizunguka, waliohodari wa Bashani wamenisonga. Wananifumbulia vinywa vyao, kama simba apapuraye na kunguruma. Nimemwagika kama maji, mifupa yangu yote imeteguka. Moyo wangu umekuwa kama nta, na kuyeyuka ndani ya mtima wangu. Nguvu zangu zimekauka kama gae, ulimi wangu waambatana na taya zangu. Unaniweka katika mavumbi ya mauti, kwa maana mbwa wamenizunguka, kusanyiko la waovu wamenisonga, wamenizua mikono na miguu. Naweza kuihesabu mifupa yangu yote, wao wananitazama na kunikodolea macho. Wanagawanya nguo zangu na vazi langu wanalipigia kura. Nawe Bwana, usiwe mbali; e nguvu zangu, fanya haraka kunisaidia. Uniponye nafsi yangu na upanga, mpenzi wangu na nguvu za mbwa. Kinywani mwa simba uniokoe. Nam, toka pembe za nyati umenijibu. Nitalihubiri jina lako kwa ndugu zangu, katikati ya kusanyiko nitakusifu. Ninyi mnaomcha Bwana msifuni; enyi nyote mlio wazao wa Yakobo mtukuzeni, mcheni enyi nyote mlio wazao wa Israeli. Maana hakulidharau teso la mteswa, wala hakuchukizwa nalo, wala hakumficha uso wake, bali alipomlilia akamsikia. Kwako zinatoka sifa zangu katika kusanyiko kubwa Nitaziondoa nadhiri zangu mbele yao wamchao. Wapole watakula na kushiba, wamfuata ubwana watamsifu, mioyo yenu na iishi milele. Miisho yote ya dunia itakumbuka, na watu watamrejea Bwana, jamaa zote za mataifa watamsujudia. Maana ufalme una Bwana, naye ndiye awatawalaye mataifa. Wakwasi wote wa dunia watakula na kusujudu, humwinamia wote washukao mavumbini, nam yeye asiyeweza kujihuisha nafsi yake Wazao wake watamtumikia, zitasimuliwa habari za Bwana kwa kizazi kitakachokuja. Nao watawahubiri watakaozaliwa haki yake, ya kwamba ndiye aliyeyafanya.