Zaburi ya 46. Mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu. Msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso. Kwa hiyo, hatutaogopa ijapobadilika nchi, ijapotetemeka milima moyoni mwa bahari. Maji yake yajapovuma na kuumuka, ijapopepesuka milima kwa kiburi chake. Kuna mto, vijito vyake vyaufurahisha mji wa Mungu, patakatifu pa maskani zake aliye juu. Mungu yu katikati yake, hautatetemeshwa. Mungu atausaidia asubuhi na mapema. Mataifa yalighadhabika, falme zikataharuki. Alitoa sauti yake, nchi ikayeyuka. Bwana wa majeshi pamoja nasi, Mungu wa Yakobo ni ngome yetu. Njooni miyatazame matendo ya Bwana, jinsi alivyofanya ukiwa katika nchi. Avikomesha vita hata mwisho wa dunia, avunja uta, akata mkuki, achoma moto magari Acheni mjue ya kuwa mimi ni Mungu, nitakuzwa katika mataifa, nitakuzwa katika nchi. Bwana wa majeshi pamoja nasi, Mungu wa Yakobo ni ngome yetu.