Zaburi ya sitini na tatu. E Mungu, Mungu wangu nitakutafuta mapema, nafsi yangu inakuonea ya kiu, mwili wangu wa kuonea shauku, katika nchi kame na chovu isiyo na maji. Ndivyo nilivyokutazama katika patakatifu, nizione nguvu zako na utukufu wako. Maana fadhili zako ni njema kuliko uhai, midomo yangu itakusifu. Ndivyo nitakavyokubariki maadamu ni hai, kwa jina lako nitaiinua mikono yangu. Nafsi yangu itakinai kama kushiba mafuta na vinono, kinywa changu kitakusifu kwa midomo ya furaha, ninapokukumbuka kitandani mwangu na kutafakari wewe makesha yote ya usiku. Maana wewe umekuwa msaada wangu, na uvulini mwa mbawa zako nitashangilia. Nafsi yangu inakuandama sana, mkono wako wa kuume unanitegemeza. Bali waifuatao nafsi yangu ili kuiharibu, wataingia pande za nchi zilizo chini. Watatolewa wafe kwa nguvu za upanga, watakuwa riziki za mbwa mwitu. Bali mfalme atamfurahia Mungu, kila aapaye kwa yeye atashangilia, kwa maana vinywa vya waongo vitafumbwa.