Zaburi ya sitini na saba. Mungu na atufadhili na kutubariki na kutuangazia uso wake; njia yake ijulike duniani, ukovu wake katikati ya mataifa yote. Watu na wakushukuru, e Mungu, watu wote na wakushukuru. Mataifa na washangilie, naam, waimbe kwa furaha, maana kwa haki utawahukumu watu na kuongoza mataifa walioko duniani. Watu na wakushukuru, e Mungu, watu wote na wakushukuru Nchi imetoa mazao yake Mungu. Mungu wetu ametubariki. Mungu atatubariki sisi. Miisho yote ya dunia itamcha yeye.