Zaburi ya sabini na tatu. Hakika Mungu ni mwema kwa Israeli kwa hao waliosafi mioyo yao. Nami miguu yangu ilikuwa karibu na kupotoka, hatua zangu zilikuwa karibu na kuteleza. Maana niliwaonea wivu wenye kujivuna, nilipoiona hali ya amani ya wasio haki. Maana hawana maumivu katika kufa kwao, na mwili wao una nguvu. Katika tabu ya watu hawamo, wala hawapati mapigo pamoja na wanadamu Hivyo kiburi kimekuwa mkufu shingoni mwao, jeuri huwavika kama nguo. Macho yao hutokeza kwa kunenepa, wameipita kadiri ya mawazo ya mioyo yao. Hudhihaki, husimulia mabaya, husimulia udhalimu, kana kwamba wako juu. Wameweka kinywa chao mbinguni, na ulimi wao hutangatanga duniani. Kwa hiyo watu wake hugeuka huko na maji aliyojaa humezwa nao. Nao husema Mungu ajuaje yako maarifa kwake aliye juu? Fahamu, ndivyo walivyo wasio haki, na kwa kustarehe siku zote wamepata mali nyingi. Hakika nimejisafisha moyo wangu bure, nimenawa mikono yangu kwa kutokukosa. Maana mchana kutwa nimepigwa na kuadhibiwa kila asubuhi. Kama ningalisema nitasimulia kama hayo, kumbe ningaliwadanganya kizazi cha wana wako. Nami nalifikiri jinsi ya kufahamu hayo ikawa taabu machoni pangu, hata nilipoingia katika patakatifu pa Mungu, nikautafakari mwisho wao. Hakika wewe huwaweka penye utelezi, huwaangusha mpaka palipoharibika. Namna gani wamekuwa ukiwa! Mara wametokomea na kutoweshwa kwa utisho. E Bwana, kama ndoto wakati wa kuamka, uondokapo utaidharau sanamu yao. Moyo wangu ulipoona uchungu, viuno vyangu viliponichoma, na ilikuwa kama mjinga Sijui neno, nalikuwa kama mnyama tu mbele zako. Walakini mimi ni pamoja nawe daima, umenishika mkono wa kuume. Utaniongoza kwa shauri lako, na baadaye utanikaribisha kwa utukufu. Ni nani niliye naye mbinguni? Wala duniani sina cha kupendeza ila wewe. Mwili wangu na moyo wangu hupunguka, bali Mungu ni mwamba wa moyo wangu na sehemu yangu milele. Maana wajitengao nawe watapotea, umewaangamiza wote waliokuacha wewe. Nami kumkaribia Mungu ni kwema kwangu, nimefanya kimbilio kwa Bwana Mungu, niahubiri matendo yako yote.