Zaburi ya mia moja thelathini na mbili. Bwana umkumbuke Daudi taabu zake zote alizotaabika, ndiye uliyemwapia Bwana akaweka nadhiri kwa shujaa wa Yakobo, sitaingia hemani mwa nyumba yangu, wala sitapanda matandiko ya kitanda changu, sitaacha macho yangu kuwa na usingizi, wala kope zangu kusinzia, hata nitakapompatia Bwana mahali na shujaa wa Yakobo maskani. Tazama, tulisikia habari zake katika efrata katika konde la yarimu tuliiona na tuingie katika maskani yake tusujudu penye kiti cha kuwekea ya miguu yake ee bwana uinuke uende kwenye raha yako wewe na sanduku la nguvu zako makuhani wako na wavikwe haki watauwa wako na washangilie kwa ajili ya daudi mtumishi wako usiurudishe nyuma uso wa masihi bwana amemwapia daudi neno la kweli hatarudi nyuma akalihalifu baadhi ya wazao wa mwili wako nitawaweka katika kiti chako cha enzi wanao wakiyashika maagano yangu na shuhuda nitakazowafundisha watoto wao, nao wataketi katika kiti chako cha enzi milele. Kwa kuwa Bwana amechagua Sayuni, ameitamani akaye ndani yake. Hapo ndipo mahali pangu paraha milele, hapo nitakaa, kwa maana nimepatamani. Hakika nitavibariki vyakula vyake, wahitaji wake nitawashibisha chakula, na makuhani wake nitawavika wokovu, na watauwa wake watashangilia. Hapo nitamchipushia Daudi pembe na taa, nimemtengenezea masihi wangu. Adui zake nitawavika aibu, bali juu yake taji yake itastawi.