Zaburi ya 146. Haleluya, e nafsi yangu umsifu Bwana. Nitamsifu muda ninaoishi, nitamwimbia Mungu wangu ningali ni hai. Msiwatumainie wakuu, wala binadamu ambaye hakuna ukovu kwake. Pumzi yake hutoka, hurudia udongo wake, siku hiyo mawazo yake yapotea. Heri ambaye Mungu wa Yakobo ni msaada wake, na tumaini lake ni kwa Bwana Mungu wake aliyezifanya mbingu na nchi, bahari na vitu vyote vilivyomo, huishika kweli milele, huwafanyia hukumu walioonewa, huwapa wenye njaa chakula. Bwana huwafungua waliofungwa, Bwana huwafungua macho waliopofuka, Bwana huwainua walioinama, Bwana huwapenda wenye haki. Bwana huwahifadhi wageni, huwategemeza yatima na mjane, bali njia ya wasio haki huipotosha. Bwana atamiliki milele, Mungu wako Ee Sayuni, Kizazi hata kizazi. Haleluya.