Zaburi ya mia moja arobaini na tisa. Haleluya! Mwimbieni Bwana wimbo mpya, sifa zake katika kusanyiko la wataua. Israeli na mfurahie yeye aliyemfanya, wana wa Sayuni na wamshangilie mfalme wao, na walisifu jina lake kwa kucheza, kwa matari na kinubi wamwimbie, kwa kuwa Bwana awaridhia watu wake, huwapamba wenye upole kwa uokovu. Wataua na waushangilie utukufu, Waimbe kwa sauti kuu vitandani mwao. Sifa kuu za Mungu na ziwe vinywani mwao, na upanga mkali kuwili mikononi mwao, ili kufanya kisasi juu ya mataifa na adhabu juu ya kabila za watu, wawafunge wafalme wao kwa minyororo na wakuu wao kwa pingu za chuma, kuwafanyia hukumu iliyoandikwa. Hiyo ndiyo heshima ya watauwa wake wote. Haleluya.