Mlango wa 39. Wakati huo Merodaki Baladani mwana wa Baladani mfalme wa Babeli alipeleka barua na zawadi kwa Hezekia, kwa maana amepata habari kwamba amekuwa hawezi, na kwamba amepona. Hezekia akawafurahia, akawaonyesha nyumba yake yenye vitu vyake vya thamani, fedha na dhahabu, na manukato, na marahamu ya thamani, na nyumba yote yenye silaha zake za vita na vitu vyote vilivyoonekana katika hazina zake. Hapakuwa na kitu nyumbani mwake wala katika ufalme wake asichowaonyesha. Ndipo Isaya nabii akamwendea mfalme Hezekiya akamwambia, watu hawa walisema nini, nao wametoka wapi kuja kwako? Hezekiya akasema, wametoka katika nchi iliyo mbali, wakaja kwangu toka Babeli. Ndipo akasema, wameona nini katika nyumba yako? Hezekiya akajibu Wameona vitu vyote vilivyomo nyumbani mwangu, hapana kitu katika hazina zangu nisichowaonyesha. Ndipo Isaya akamwambia Hezekiya, basi lisikie neno la Bwana wa majeshi, tazama siku zinakuja, ambazo vitu vyote vilivyomo nyumbani mwako na hivyo vilivyowekwa akiba na baba zako hata leo, vitachukuliwa mpaka Babeli, hapana kitu chochote kitakachosalia, asema Bwana. Na baadhi ya wanawako utakaowazaa watakaotoka kwako watawachukulia mbali, nao watakuwa matoashi katika jumba la mfalme wa Babeli. Ndipo Hezekia akamwambia Isaya, neno la Bwana ulilolinena ni jema. Tena akamwambia, maana itakuwapo amani na kweli katika siku zangu mimi.