Mlango wa saba. Wakati nitakapo kumponya Israeli ndipo yafunuliwapo maovu ya Efraimu na ubaya wa Samaria maana wanatenda uongo na mwivi huvunja nyumba za watu na kundi la wanyang'anyi hushambulia nje wala hawafikiri mioyoni mwao ya kwamba na ukumbuka uovu wao wote sasa matendo yao wenyewe yamewazunguka pande zote yako mbele za uso wangu humfurahisha mfalme kwa uovu wao na wakuu wao kwa uongo wao. Hao wote ni wazinzi, wamekuwa kama tanuu iliyotiwa moto na mwokaji, huacha kuuchochea moto tangu kuukanda unga hata umekwisha kutiwa chachu. Sikukuu ya mfalme wetu wakuu walijitapisha kwa ukali wa divai, alinyosha mkono wake pamoja na wenye mzaha. Maana wamefanya moyo wao kuwa tayari kama tanuu, wakati wa uteapo, asira yao hulala usiku kucha asubuhi yawaka kama moto utoao wa miali. Wote wamepata moto kama tanuu, nao hula makadhi wao; wafalme wao wote wameanguka, hakuna hata mmoja wao aniitaye mimi. Efraimu ajichanganya na mataifa, Efraimu ni mkate usiogeuswa. Wageni wamekula nguvu zake, naye hana habari; naam, nywele za mvi zimeonekana huko na huko juu yake, naye hana habari. Na kiburi cha Israeli chamshuhudia mbele ya uso wake, ila hata hivyo hakumrudia Bwana Mungu wao wala hakumtafuta kwa ajili ya hayo yote. Naye Efraimu amekuwa kama njiwa mpumbavu, asiye na fahamu; humwita Misri, huenda Ashuru. Watakapokwenda nitatandika wavu wangu juu yao, nitawashusha kama ndege wa angani. Nitawarudi kama vile mkutano wao ulivyosikia. Ole wao kwa kuwa wamenikimbia uharibifu na uwapate kwa kuwa wameniasi. Ingawa ninataka kuwakomboa hata hivyo, wamenena uongo juu yangu, wala hawakunililia kwa moyo, lakini wanalalamika vitandani mwao hujikutanisha ili kupata nafaka na divai. Huniasi mimi, ingawa nimewafundisha na kuwatia nguvu mikono yao, hata hivyo hukusudia udhalimu juu yangu. Wao hurudi lakini si kwake aliye juu Wamekuwa kama upinde usiotumainika. Wakuu wao wataanguka kwa upanga kwa sababu ya jeuri ya ndimi zao. Jambo hili litakuwa kwao sababu ya kuchekwa katika nchi ya Misri.