Mlango wa pili, ndipo Yona akamwomba Bwana Mungu wake katika tumbo la yule samaki, akasema: nalimlilia Bwana kwa sababu ya shida yangu, naye akaniitikia. Katika tumbo la kuzimu naliomba, nawe ukasikia sauti yangu. Maana ulinitupa vilindini, ndani ya moyo wa bahari, gharika ya maji ikanizunguka pande zote. Mawimbi yako na gharika zako zote zimepita juu yangu. Nami nikasema nimetupwa mbali na macho yako, lakini nitatazama tena kukabili hekalu lako takatifu. Maji yalinizunguka hata nafsini mwangu, vilindi vilinizunguka mwani, ulikizinga kichwa changu. Nalishuka hata pande za chini za milima, hiyo nchi na mapigo yake yalinifunga hata milele, lakini umeipandisha nafsi yangu kutoka shimoni, ee Bwana Mungu wangu. Roho yangu ilipozimia ndani yangu, nalimkumbuka Bwana, maombi yangu yalikuwasilia katika hekalu lako takatifu. Watu waangaliao mambo ya ubatili na uongo hujitenga na rehema zao wenyewe. Lakini mimi nitakutolea sadaka kwa sauti ya shukrani, nitaziondoa nadhiri zangu. Wokovu hutoka kwa Bwana. Bwana akasema na yule samaki, naye akamtapika Yona pwani.