Mlango wa kumi na moja. Ifungue milango yako, ee Lebanoni, ili moto uiteketeze mierezi yako. Piga yowe msunobari, maana mwerezi umeanguka, kwa sababu miti iliyo mizuri imeharibika. Piga yowe enyi mialoni ya Bashani, kwa maana msitu wenye nguvu umeangamia. Sauti ya wachungaji, ee uchungu mwingi, kwa maana utukufu wao umeharibika. Sauti ya ngurumo ya wanasimba kwa maana kiburi cha yordani kimeharibika. Bwana Mungu wangu alisema hivi, lilishe kundi la machinjo, ambalo wenye kundi hilo huwachinja, kisha hujiona kuwa hawana hatia, na hawa wauzao husema na ahimidiwe Bwana, kwa maana mimi ni tajiri, na wachungaji wao wenyewe hawawahurumii. Maana mimi sitawahurumia tena wenyeji wa nchi hii, asema Bwana, bali tazama, nitawatia kila mmoja wao mikononi mwa wenzake na mikononi mwa wafalme, nao wataipiga hiyo nchi, wala mimi sitawaokoa mikononi mwao. Basi nikalilisha kundi la machinjo kweli, kondoo waliokuwa wanyonge kabisa. Nami nikawakatilia mbali wachungaji watatu katika mwezi mmoja, maana nafsi yangu ilikuwa imechoka kwa ajili yao, na nafsi zao pia walinichukia. Ndipo nikasema sitawalisheni, afae na afae atakayekatiliwa mbali na akatilwe mbali nao waliosalia, kila mmoja na ale nyama ya mwili wa mwenziwe. Nikaitoa hiyo fimbo yangu iitwayo Neema, nikaikata vipande viwili, ili nipate kulivunja agano langu nililolifanya na watu wa kabila zote, nayo ikavunjwa siku ile. Na hivyo wale kondoo wanyonge walionisikiliza wakajua ya kuwa neno hili ndilo neno la Bwana. Nikawaambia, mkiona vema Nipeni ujira wangu, kama sivyo, msinipe. Basi wakanipa vipande thelathini vya fedha kuwa ndiyo ujira wangu. Kisha Bwana akaniambia, mtupie mfinyanzi kima kizuri hicho nilichotiwa kima na watu hao. Basi nikavitoa vile vipande thelathini vya fedha nikamtupia huyo mfinyanzi ndani ya nyumba ya Bwana. Ndipo nikaikata vipande viwili fimbo yangu ya pili iitwayo vifungo, ili nipate kuuvunja udugu uliokuwa kati ya Yuda na Israeli. Bwana akaniambia jitwalie tena vyombo vya mchungaji mpumbavu, kwa maana tazama, mimi nitainua katika nchi hii mchungaji, ambaye hata waangalia waliopotea, wala hata watafuta waliotawanyika, wala hata mganga aliyevunjika, wala hata mlisha aliyemzima, bali atakula nyama ya wanono na kuzirarua rarua kwa tozao. Ole wake mchungaji asiyefaa aliyachai kundi Upanga utakuwa juu ya mkono wake na juu ya jicho lake la kuume. Mkono wake utakuwa umekauka kabisa na jicho lake la kuume litakuwa limepofuka.