Mlango wa kumi, ndugu zangu. Nitakayo sana moyoni mwangu na dua yangu ni mwombayo Mungu ni kwa ajili yao, ili waokolewe. Kwa maana nawashuhudia kwamba wana juhudi kwa ajili ya Mungu, lakini si katika maarifa. Kwa maana wakiwa hawaijui haki ya Mungu, na wakitaka kuithibitisha haki yao wenyewe, hawakujitia chini ya haki ya Mungu. Kwa maana Kristo ni mwisho wa sheria, ila kila aminiye ahesabiwa haki. Kwa maana Musa aliandika juu ya haki itokayo kwa sheria, ya kuwa mtu afanyaye hiyo ataishi kwa hiyo. Bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi, usiseme moyoni mwako, ni nani atakayepanda kwenda mbinguni? Yani ni kumleta Kristo chini; au ni nani atakayeshuka kwenda kuzimuni? Yani ni kumleta Kristo juu kutoka kwa wafu lakini yanenaje? Lile neno li karibu nawe, katika kinywa chako na katika moyo wako, yani ni lile neno la imani tulihubirilo. Kwa sababu ukimkiri Yesu kwa kinywa chako ya kuwa nibwana, ni bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka. Kwa maana kwa moyo wa mtu huamini hata kupata haki, na kwa kinywa hukiri hata kupata wokovu. Kwa maana andiko lanena kila amwaminie hata tahayarika. Kwa maana hakuna tofauti ya Myahudi na Myunani, maana yeye yule ni Bwana wa wote, mwenye utajiri kwa wote wamwitao, kwa kuwa kila atakayelitia jina la Bwana ataokoka. Basi wamwiteje yeye wasiyemwamini? Tena wamwaminije yeye wasiyemsikia? Tena wamsikieje pasipo mhubiri? Tena wahubirije wasipopelekwa? kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu yao wahubirio habari ya mema. Lakini si wote walioitii ile habari njema, kwa maana Isaya asema, Bwana, ni nani aliyeziamini habari zetu? Basi imani chanzo chake ni kusikia, na kusikia huja kwa neno la Kristo. Lakini nasema, je, yeah, wao hawakusikia? Nam, wamesikia sauti yao imeenea duniani mote na maneno yao hata miisho ya ulimwengu. Lakini nasema je, Waisraeli hawakufahamu? Kwanza Musa anena, nitawatia wivu kwa watu ambao si taifa, kwa taifa lisilo na fahamu nitawaghadhabisha. Na Isaya anao ujasiri mwingi asema, nalipatikana nao wasionitafuta, nalidhihirika kwao wasioniulizia. Lakini kwa Israeli asema, mchana kutwa na aliwanyoshea mkono watu wasiotii na wakaidi.