Mlango wa tisa. Kwa habari za kuwahudumia watakatifu, sina haja ya kuwaandikia, maana najua utayari wenu ninayojisifia kwa ajili yenu kwa wa Makedonia, kwamba Akaya ilikuwa tayari tangu mwaka mzima, na bidii yenu imewatia mioyo wengi wao. Lakini naliwatuma hao ndugu, ili kujisifu kwetu kwa ajili yenu kusibatilike katika jambo hili, mpate kuwa tayari, kama nilivyosema kusudi wakija Wamakedonia pamoja nami na kuwakuta hamjawa tayari, tusije tukatahayarika sisi, tusiseme ninyi, katika hali hiyo ya kutumaini. Basi naliona ya kuwa ni lazima niwaonye ndugu hawa watangulie kufika kwenu na kutengeneza mapema karama yenu mliyoahidi tangu zamani, ili iwe tayari, na hivi iwe kama kipawa, wala si kama kitu kitolewacho kwa unyimivu. Lakini nasema neno hili, Apandaye haba atavuna haba; apandaye kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu. Kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake, si kwa huzuni wala si kwa lazima, maana Mungu hampendi yeye atoaye kwa moyo wa ukunjufu. Na Mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi, ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote, mpate kuzidi sana katika kila tendo jema, kama ilivyoandikwa ametapanya amewapa maskini haki yake, yakaa milele. Na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula, atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha, naye atayaongeza mazao ya haki yenu; mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote, umpatiao Mungu shukrani kwa kazi yenu. Maana utumishi wa huduma hii hauwatimizi watakatifu riziki walizopungukiwa tu, bali huzidi sana kuwa na faida kwa shukrani nyingi apewazo Mungu. Kwa kuwa mkijaribiwa kwa utumishi huo wanamtukuza Mungu kwa ajili ya utii wenu katika kuikiri injili ya Kristo, na kwa ajili ya ukarimu wenu mliowashirikisha wao na watu wote, nao wenyewe wakiomba dua kwa ajili yenu wawaonea shauku kwa sababu ya neema ya Mungu iliyozidi sana ndani yenu. Mungu ashukuriwe kwa sababu ya kipawa chake tusichoweza kukisifu kama ipasavyo.