Mlango wa kumi na tatu. Hii ndiyo mara ya tatu ya mimi kuja kwenu. Kwa vinywa vya mashahidi wawili au watatu kila neno litathibitishwa. Nimetangulia kuwaambia na kama vile nilipokuwapo mara ya pili, vivyo hivyo sasa nisipokuwapo, nawaambia wazi wao waliotenda dhambi tangu hapo na wengine wote, ya kwamba nikija sitahurumia, kwa kuwa mnatafuta dalili ya Kristo asemaye ndani yangu ambaye si dhaifu kwenu bali ana uweza ndani yenu. Maana alisulubiwa katika udhaifu, lakini anaishi kwa nguvu za Mungu. Maana sisi nasi tudhaifu katika yeye, lakini tutaishi pamoja naye kwa uweza wa Mungu uliokwenu. Jijaribuni wenyewe kwamba mmekuwa katika imani, jithibitisheni wenyewe. Au hamjui wenyewe kwamba Yesu Kristo yu ndani yenu, isipokuwa mmekataliwa? Lakini natumaini kama mtajua ya kuwa sisi hatukukataliwa. Nasi twamwomba Mungu msifanye lolote lililobaya, si kwamba sisi tuonekane tumekubaliwa, lakini ninyi mfanye lile lililojema, tujapokuwa sisi tu kama waliokataliwa. Maana hatuwezi kutenda neno lolote kinyume cha kweli, bali kwa ajili ya kweli. Maana twafurahi iwapo sisi tu dhaifu nanyi mmekuwa hodari. Tena tuomba hili nalo, kutimilika kwenu. Kwa sababu hiyo Naandika haya nisipokuwapo, ili nikiwapo nisiutumie ukali kwa kadiri ya uwezo ule niliyopewa na Bwana kwa kujenga, wala si kwa kubomoa. Hatimaye ndugu, kwa herini, mtimilike, mfarijike, nieni mamoja, mkae katika amani, na Mungu wa upendo na amani atakuwa pamoja nanyi. Salimianeni kwa busu takatifu. Watakatifu wote wawasalimu. Neema ya Bwana Yesu Kristo na pendo la Mungu na ushirika wa Roho Mtakatifu ukae na nyinyote.