Waraka wa kwanza wa Paulo mtume kwa Wathesalonike mlango wa kwanza. Paulo, na Silwano na Timotheo kwa kanisa la Wathesalonike lililo katika Mungu Baba na katika Bwana Yesu Kristo; neema na iwe kwenu na amani. Twamshukuru Mungu siku zote kwa ajili yenu nyote, tukiwataja katika maombi yetu, wala hatuachi kuikumbuka kazi yenu ya imani na taabu yenu ya upendo na saburi yenu ya tumaini lililo katika Bwana wetu Yesu Kristo mbele za Mungu Baba yetu. Kwa maana ndugu mnaopendwa na Mungu, twajua uteule wenu, ya kwamba Injili yetu haikuwafikia katika maneno tu, bali na katika nguvu na katika Roho Mtakatifu na uthibitifu mwingi, kama vile mnavyojua jinsi zilivyokuwa tabia zetu kwenu kwa ajili yenu. Nanyi na mkawa wafuasi wetu na wa Bwana Mkiisha kulipokea neno katika dhiki nyingi pamoja na furaha ya Roho Mtakatifu, hata mkawa kielelezo kwa watu wote waaminio katika Makedonia na katika Akaya. Maana kutoka kwenu neno la Mungu limevuma si katika Makedonia na Akaya tu, ila na kila mahali; imani yenu mliyo nayo kwa Mungu imeenea hata hatuna haja sisi kunena lolote, kwa kuwa wao wenyewe wanazitangaza habari zetu, jinsi kulivyokuwa kuingia kwetu kwenu na jinsi mlivyomgeukia Mungu mkaziacha sanamu ili kumtumikia Mungu aliye hai wa kweli, na kumngojea mwanawe kutoka mbinguni, ambaye alimfufua katika wafu, naye ni Yesu mwenye kutuokoa na ghadhabu itakayokuja.